ต้อนรับผู้ประสานงานเจแปนฟาวน์เดชั่น (Japan Foundation) ในการดำเนินโครงการผู้ช่วยครูสอนภาษาญี่ปุ่นในภูมิภาคอาเซียน ( The-Dispatch Program of Japanese Language Assistant Teacher to ASEAN “NIHONGO Partners” Program )
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/1-3.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 16 ธันวาคม พ.ศ. 2564 นางสุปราณี อยู่ฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) มอบหมายให้นายชาญชัย ชาญฤทธิ์ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ต้อนรับผู้ประสานงานเจแปนฟาวน์เดชั่น (Japan Foundation) ในการดำเนินโครงการผู้ช่วยครูสอนภาษาญี่ปุ่นในภูมิภาคอาเซียน ( The-Dispatch Program of Japanese Language Assistant Teacher to ASEAN “NIHONGO Partners” Program ) ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม)