กิจกรรมเสริมประสบการณ์ ” I WANT TO BE Engineer” : คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยศิลปากร พระราชวังสนามจันทร์
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12369952-e1656577996977.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12369955-e1656577485765.jpg)
………….วันที่ 28 มิถุนายน 2565 นางสุปราณี อยู่ฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู นำนักเรียนจำนวน เข้าร่วมกิจกรรมเสริมประสบการณ์ ” I WANT TO BE Engineer” : คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยศิลปากร พระราชวังสนามจันทร์ เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับการเรียนในคณะวิศวกรรมศาสตร์ กับห้องเรียนเตรียมวิศวกรรมศาสตร์” เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจ และเตรียมความพร้อมการเข้าศึกษาต่อคณะวิศวกรรมศาสตร์ สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ณ ห้องศูนย์ HCEC อาคารบรรณบริบูรณ์ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) ครูผู้ควบคุมดูแลนักเรียน อ.กุลญา แสงทอง อ. สาลินี เจริญศรี อ. กนกวรรณ พานิชวงษ์
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370036-e1656577209219.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370001-e1656577447450.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12369953-e1656577412155.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370004-e1656577389740.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370040-e1656577348321.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370043-e1656577321648.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370002-e1656577101360.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__12370035-e1656577075141.jpg)