โครงการอบรมถ่ายทอดความรู้ “ยกระดับโรงเรียนด้านเทคโนโลยี IOT สู่นวัตกรรมการศึกษาที่ยั่งยืน” สำหรับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 (ห้อง SMTE และเตรียมวิศวกรรมศาสตร์)
งานวิศวกรรมเพื่อความรับผิดชอบต่อสังคม ขอเชิญทุกท่านเข้าร่วมโครงการ “ยกระดับโรงเรียนด้านเทคโนโลยี IoT สู่นวัตกรรมการศึกษาที่ยั่งยืน” ในวันที่ 16,23 สิงหาคม 2565 เวลา 08.30-16.30 น. ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) จ.นครปฐม ทั้งนี้ การจัดกิจกรรมเป็นไปตามมาตรการควบคุมโรคระบาด COVID-19 อย่างเคร่งครัด
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/160865-lot-1-1024x683.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/160865-lot-2-1024x683.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/160865-lot-3-1024x683.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/160865-lot-4-1024x683.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/160865-lot-5-1024x683.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/160865-lot-6-1024x683.jpg)