กิจกรรมค่ายคณิตคิดสนุก สำหรับนักเรียนห้องวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม (SMTE) ประจำปีการศึกษา 2565
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/100865-math-02-1024x557.jpg)
วันที่ 10 สิงหาคม 2565 นางสาวกานดา หงษ์เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล ให้เกียรติเป็นประธานเปิด กิจกรรมค่ายคณิตคิดสนุก สำหรับนักเรียนห้องวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม (SMTE) ประจำปีการศึกษา 2565 ณ หอประชุมพระอุบาลีคุณูปมาจารย์ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม(พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/100865-math-01-1024x683.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/090865-math-10-1024x768.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/090865-math-9-1024x768.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/090865-math-11-1024x768.jpg)