ประชุมคณะกรรมการเตรียมความพร้อมจัดงานบำเพ็ญกุศล ๑๐๐ ปี ชาตกาล พระเดชพระคุณพระอุบาลีคุณูปมาจารย์ (ปัญญา อินทปญญมหาเถร) และสมโภชพระบรมธาตุเจดีย์พระอุบาลีมหามงคล ครั้งที่ ๓/๒๕๖๕
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/150865-budda-4-1024x461.jpg)
๑๕ สิงหาคม ๒๕๖๕ นางสาวกานดา หงษ์เวียงจันทร์ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) เข้าประชุมคณะกรรมการเตรียมความพร้อมจัดงานบำเพ็ญกุศล ๑๐๐ ปี ชาตกาล พระเดชพระคุณพระอุบาลีคุณูปมาจารย์ (ปัญญา อินทปญญมหาเถร) และสมโภชพระบรมธาตุเจดีย์พระอุบาลีมหามงคล ครั้งที่ ๓/๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมวัดไร่ขิง พระอารามหลวง อ.สามพราน จังหวัดนครปฐม โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร. พระเทพปวรเมธี ผู้ช่วยเจ้าอาวาสพระอารามหลวงวัดประยุรวงศาวาสวรวิหาร, รองเจ้าคณะภาค ๑๕ เป็นประธานการประชุม
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/150865-budda-1-1024x461.jpg)
.
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/150865-budda-2-1024x461.jpg)
.
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/150865-budda-3-1024x680.jpg)