เข้าร่วมงานวิศวกรรมเพื่อความรับผิดชอบต่อสังคม คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
วันที่ 23 กันยายน 2565 นางสุปราณี อยู่ฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) มอบหมายให้กลุ่มงานคอมพิวเตอร์ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม เข้าร่วมงานวิศวกรรมเพื่อความรับผิดชอบต่อสังคม คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล จัดโครงการ “การพัฒนาคุณภาพการศึกษาของโรงเรียนด้วยทักษะทางวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยี 5.0 AI PLUS” นำผลงานนักเรียนการพัฒนาระบบ IOT Safety Life ร่วมแสดงในงาน ณ ห้องประชุม R-114 อาคารอำนวยการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา จังหวัดนครปฐม
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/230965-ict1-1024x678.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/230965-ict2-1024x678.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/230965-ict3-1024x678.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/230965-ict4-1024x678.jpg)
![](https://www.kjn.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/230965-ict5-1024x678.jpg)